Rank: Driver's Permit
#1 Posted : Friday, August 3, 2018 12:33:13 AM(UTC)
Dự đoán xsmb - Dự đoán xsmb chính xác nhất - Dự đoán xsmb hôm nay ngày 9/10/2018

Các phương pháp dự đoán xsmb chính xác nhất luôn đem lại cho những người chơi sự yên tâm khi họ áp dụng những phương pháp này. Những con số mà họ đưa ra là những con số du doan xsmb hom nay chinh xac nhat và có thể nó sẽ có mặt trên bảng kết quả xổ số.

Các cách du doan xsmb mien phi luôn luôn mang đến cho người chơi một sự tin tưởng nhất định. N **** cả đối với những người chơi lâu năm thì họ cũng luôn áp dụng các cách dự đoán xsmb hôm nay một cách thường xuyên.

Với các cách du doan xsmb hom nay thì nó đã được những người mới chơi xổ số đặc biệt tin tưởng và đó còn là những phương pháp du doan xsmb hỗ trợ cho người chơi rất nhiều.

Có rất nhiều cách du doan xsmb chinh xac nhat được chia sẻ rộng rãi trên các trang web về xổ số, người dùng có thể nhanh chóng tìm được các cách chơi này ở các website chuyên nghiệp về xổ số hoặc trên các diễn đàn về xổ số, những người chơi lâu năm cũng chia sẻ những kinh nghiệm mà họ có để giúp cho những người chơi khác có được những phương pháp dự đoán xsmb miễn phí mà vẫn có được những hiệu quả cao.

Những tin tức xổ số 3 miền mới nhất được cập nhật nhanh tại XSMB Minh Ngọc - KQXSMB - SXMB - XSTD - XSHN - Xổ số miền Bắc Minh Ngọc hôm nay

Nếu là những người chơi xổ số chuyên nghiệp thì chắc chắn các bạn cũng sẽ biết được rằng những bài viết của chúng tôi hàng ngày đã chia sẻ các cách du doan xsmb chinh xac 100%, đó là các cách chơi rất đơn giản và dễ dàng, người chơi xổ số có thể tính toán được một cách nhanh chóng các con số của mình và đó chắc chắn là những con số dự đoán xsmb chuẩn nhất.

Dự đoán xsmb chuẩn xác

Trong bài viết này cũng sẽ là những cách chơi hiệu quà mà chúng tôi muốn gửi đến những người chơi xổ số. Các bạn có thể tìm được các cách chơi phù hợp nhất với mình khi theo dõi thường xuyên những bài viết hay nhất của chúng tôi.

- Cách nuôi lô khung max 3 ngày, dự đoán xsmb hôm nay chính xác nhất:

+ Nếu bạn có linh cảm với một cặp lô nào đó và cho rằng chắc chắn nó sẽ xuất hiện trong 3 ngày sắp tới và có thể sổ ra ít nhất là 1 trong 2 con mà bạn ấn tượng thì hãy nhanh tay chọn nó để đánh:

Ví dụ: Các bạn có chút ấn tượng và chọn được cặp 78, 87 bất kỳ nào đó và bạn nghĩ rằng trong hôm nay hoặc là ngày mai, cũng có thể là ngày kia nó sẽ ra 1 trong 2 con trên bảng kết quả xổ số.

+ Cách vào tiền bằng phương pháp nuôi lô khung max 3 ngày này như sau: Người chơi xổ số muốn chơi theo cách này thì nên vào tiền theo tỷ lệ 1:3:10

Ví dụ: Giả sử bạn đã chọn cặp 78, 87 để nuôi thì:

Ngày 1: Bạn chọn cặp lô 78, 87 x 10 điểm/con (230.000đ/con và 460.000đ/cặp). Nếu ngày 1 đã có 1 trong 2 con là 78 hay 87 về thì bạn đã có một số lãi là 340.000đ, nếu bạn thấy đã về cả 2 con là 78 và 87 thì bạn sẽ có 1 số lãi là 1.140.000đ cho mình.

Nếu bạn thấy xuất hiện 3 con thì bạn sẽ có 1 số lãi là 1.940.000đ cho mình. Sau đó, các bạn hãy bắt đầu nuôi lại cặp lô 78, 87 đó với khung mới và với cặp mới ở mức 10 điểm/con. Nếu ngày 1 mà bạn vẫn chưa thấy về 1 trong 2 con lô 78 hoặc 87 thì bạn nên vào tiền tiếp để nuôi cho những ngày tiếp theo.

Hãy cùng cập nhật những tin tức xổ số và dự đoán xổ số mới nhất cùng chúng tôi tại RBK 888 - Soi cau MB Rong Bach Kim 888 hom nay

Ngày 2: Hãy lấy cặp lô đã chọn là cặp lô 78, 87 X 30điểm/con (690.000đ/con và 1.380.000đ/cặp). Nếu ngày 2 mà bạn đã thấy về 1 con thì bạn sẽ có số lãi là 560.000đ cho mình và nếu thấy về 2 con thì bạn cũng có lãi là 2.960.000đ, còn nếu các bạn thấy về 3 con thì bạn sẽ có một số lãi là 5.360.000đ.

Sau đó, bạn hãy bắt đầu lại khung mới với cặp lô khác ở mức 10điểm/con. Nếu ngày 2 mà chưa thấy về bất kỳ 1 con lô nào trong cặp lô mà bạn đã chọn là 78 và 87 thì tốt nhất bạn hãy vào tiền tiếp để đánh cho ngày thứ 3.

Dự đoán xsmb hôm nay ngày 9/10/2018

Mời các bạn cùng theo dõi kết quả và dự đoán kết quả xổ số với các chuyên gia của chúng tôi tại KQXSMB - Kết quả xổ số Miền Bắc trực tiếp nhanh nhất

Ngày 3: Bạn hãy lấy cặp lô 78, 87 X 100 điểm/con (2.300.000đ/con và 4.600.000đ/cặp). Nếu mà bạn thấy về 1 trong 2 con lô đã chọn đó thì bạn sẽ có1 số lãi cho mình là 1.560.000đ, còn nếu bạn thấy trên bảng kết quả đã xuất hiện cả 2 con lô 78 và 87 đã chọn lúc trước thì bạn chắc chắn sẽ có số lãi là 9.560.000đ, còn nếu thấy ra 3 con lô đã chọn lúc trước thì bạn sẽ được lãi 17.560.000đ.

Và bạn hãy bắt đầu lại chu kỳ mới vào ngày thứ 1. Nếu không thấy rơi bất kỳ 1 con lô nào trên bảng kết quả xổ số thì các bạn hãy bắt đầu lại với mốc của ngày thứ 1 là 10điểm/con.

Đây là một trong những cách dự đoán xsmb chính xác 100% được nhiều người chơi đánh giá rất cao. Các bạn có thể có được rất nhiều con số đẹp cũng như bộ số ưng ý nhất cho mình khi áp dụng theo cách chơi này. Những bộ số sẽ lần lượt hiện ra và bạn cũng không cần tính toán quá nhiều mà vẫn hiệu quả.

iOS: https://itunes.apple.com...l-game-2018/id1414709587

Edited by user Monday, October 8, 2018 1:38:16 AM(UTC)  | Reason: Not specified

Notification

Icon
Error